Moi Ipo Mtaa Gani

Moi ipo mtaa gani

Moi ipo mtaa gani

Tabata ni kata katika mkoa wa Dar es Salaam, Tanzania yenye postikodinamba12103[1]. Kata hiyo ipo jijini, katika wilaya ya Ilala, mtaa wa Mandela.

Moi ipo mtaa gani

Kata ya Tabata imegawanyika katika maeneo mengi; baadhi ya hayo ni kama Tabata Bima, Tabata Kimanga, Tabata Shule, Tabata Segerea na mengineyo.

Tabata Kimanga ni eneo ambalo lina watu wengi, wakiwemo wafanyabiashara, na shule za serikali zipatazo nne ambazo ni: Kimanga, Tumaini, Kisukuru na Makoka.

Pia katika sehemu hiyo kuna kituo kikubwa kimoja (stendi ya daladala).

Moi ipo mtaa gani

Marejeo[hariri | hariri chanzo]

Makala hii kuhusu maeneo ya Tanzania bado ni mbegu.
Je unajua kitu kuhusu Tabata kama historia yake, biashara, taasisi zilizopo, watu au utamaduni?

Stock News With Bohen: AirBNB IPO

Labda unaona habari katika wikipedia ya Kiingereza au lugha nyingine zinazofaa kutafsiriwa? Basi unaweza kuisaidia Wikipedia kwa kuihariri na kuongeza habari.
Usitaje majina ya madiwani na viongozi au maafisa wengine wa sasa maana wanabadilika haraka mno.

Moi ipo mtaa gani